Borno 2023: Kai ba kowa bane -Martanin Zulum ga ɗan takarar gwamnan PDP
Gwamnan jihar Borno, Farfesa Babagana Umara Zulum, ya roƙi magoya bayan sa da kada su tanka kan sukar gwamnatin sa da ɗan takarar jam'iyyar PDP,…
Gwamnan jihar Borno, Farfesa Babagana Umara Zulum, ya roƙi magoya bayan sa da kada su tanka kan sukar gwamnatin sa da ɗan takarar jam'iyyar PDP,…
Bayan kaddamar da ayyukan da gwamnatin jihar Borno tayi, gwamnan Nasir El-Rufai na jihar Kaduna ya yi kira ga mutanen jihar Borno akan kara zaben…
Maganar gwamna Babagana Zulum ta janyo wasu kiristoci sun mayar da martani masu zafi cikin bacin rai Dama gwamnan ya ce cikin mayakan Boko Haram…