Tag:Malamin makaranta
Labarai
Ke duniya: Malamin makaranta yayi wa ɗalibar sa mai shekaru 13 fyade
Wani malamin makaranta mai shekaru 25, a wata makarantar firamare a Ago Iwoye, jihar Ogun, ya shiga hannun hukuma a ranar 19 ga watan...
Labaran Duniya
Kotu ta yanke wa malamin makaranta hukuncin kisa bayan ya ɗirkawa ɗalibai 8 ciki
Kotu ta yanke wa wani malamin ƙasar Indonesia hukuncin kisa bayan an kama shi da laifin yi wa ɗalibai 13 fyade a makarantar kwana...
Labarai
Hanifa: Aisha Buhari ta kai ziyara Kano, tace dole a yi adalci
Uwargidan shugaban Najeriya, Aisha Buhari, a yammacin Larabar da ta gabata ta ziyarci jihar Kano domin jajanta wa gwamnati, iyalai da al'ummar jihar kan...
Latest news
Ɓeraye ne su ka bushe wiwin da mu ka ƙwace mai nauyin 200kg, ‘Yan sanda
‘Yan sandan Indiya sun koka kan yadda beraye su ka lamushe wiwi mai nauyin 200kg bayan sun kwace ta...
Daɗi miji: Bayan an kulle shi saboda ya laƙada mata duka, matar ta yi belin mijinta
Wata mata ta yi belin mijinta bayan an kama shi sannan a sakaya shi saboda ya lakada mata na...
Wata mata ta haihu a masallacin Annabi
Wata mata cikin masu gudanar da umra ta haihu a masallacin ma'aiki dake Madinah wacce ta samu taimakon wasu...
Must read
Ɓeraye ne su ka bushe wiwin da mu ka ƙwace mai nauyin 200kg, ‘Yan sanda
‘Yan sandan Indiya sun koka kan yadda beraye su...
Daɗi miji: Bayan an kulle shi saboda ya laƙada mata duka, matar ta yi belin mijinta
Wata mata ta yi belin mijinta bayan an kama...