19.1 C
Abuja
Friday, December 9, 2022

Tag: Harin jirgin ƙasan Abuja-Kaduna

Har yanzu ni ɗan a mutun Buhari ne -Ɗaya daga cikin fasinjojin da aka sako

Ɗaya cikin mutanen da aka sako waɗanda aka sace a harin jirgin ƙasan Abuja-Kaduna, Hassan Usman, ya bayyana cewa har yanzu shi ɗan a...

Musayar ciniki ne sako fasinjojin jirgin ƙasan Abj-Kd da harin yarin Kuje -Ɗan majalisar APC

Wani ɗan majalisar wakilai ta tarayya (APC Gombe) Abubukar Yunus, yayi zargin cewa harin gidan yarin Kuje da kuma sakin wani rukuni na fasinjojin...

Yadda muka rayu a hannun ƴan ta’adda tsawon kwana 100 a tsare -Mutanen da aka sako na harin jirgin Abj-Kd

Mutanen da aka sako waɗanda harin jirgin ƙasan Abuja-Kaduna ya ritsa da su a ranar 28 ga watan Maris, sun bayyana yadda suka rayu...

Yawan kashe-kashe ya sa an saba da jimamin mutuwa a jihar Kaduna, CAN

Ƙungiyar Christian Association of Nigeria (CAN) reshen jihar Kaduna ta miƙa ta'aziyyar ta kan waɗanda harin jirgin ƙasan Abuja-Kaduna ya ritsa da su a...

- A word from our sponsors -

spot_img

Follow us

HomeTagsHarin jirgin ƙasan Abuja-Kaduna