Borno 2023: Cikin ruwan sanyi zan kayar da gwamna Zulum -Jajari ɗan takarar gwamnan PDP
Ɗan takarar gwamnan jihar Borno a ƙarƙashin inuwar jam'iyyar PDP, Mohammed Jajari, yace dalilin samun nasarar da yayi ta cin zaɓen fidda gwanin jam'iyyar...
Matsalar tsaro: Buhari da gwamna Zulum sunyi ganawar sirri
Shugaban kasa Muhammadu Buhari ya gana da gwamnan jihar Borno Babagana Zulum akan matsalar tsaro a Najeriya...
Gwamna Zulum ya bayyana dalilin da yasa yake caccakar sojojin dake yakar Boko Haram
Gwamnan jihar Borno, Babagana Zulum, ya bayyana abinda yasa yake caccakar sojojin NajeriyaGwamnan ya ce yana caccakar su ne saboda ya sanya su kara...