Tag:Ɓatanci
Labarai
Kotu ta bada belin ɗan majalisar da yayi ɓatanci ga Annabi (SAW) a Indiya
Wata kotu a birnin Hyderabad na ƙasar Indiya a ranar Talata, ta bayar da belin ɗan majalisar jam'iyyar Bharatiya Jhanati Party, BJP, T. Raja...
Labarai
Ɓatanci: Dalilin da yasa na goge sukar da nayi kan kisan Deborah, Atiku Abubakar
Tsohon mataimakin shugaban ƙasan Najeriya, Atiku Abubakar, ya bayyana dalilin da ya sanya ya goge rubutun da yayi kan kisan da akayi wa ɗalibar...
Latest news
Ɓeraye ne su ka bushe wiwin da mu ka ƙwace mai nauyin 200kg, ‘Yan sanda
‘Yan sandan Indiya sun koka kan yadda beraye su ka lamushe wiwi mai nauyin 200kg bayan sun kwace ta...
Daɗi miji: Bayan an kulle shi saboda ya laƙada mata duka, matar ta yi belin mijinta
Wata mata ta yi belin mijinta bayan an kama shi sannan a sakaya shi saboda ya lakada mata na...
Wata mata ta haihu a masallacin Annabi
Wata mata cikin masu gudanar da umra ta haihu a masallacin ma'aiki dake Madinah wacce ta samu taimakon wasu...
Must read
Ɓeraye ne su ka bushe wiwin da mu ka ƙwace mai nauyin 200kg, ‘Yan sanda
‘Yan sandan Indiya sun koka kan yadda beraye su...
Daɗi miji: Bayan an kulle shi saboda ya laƙada mata duka, matar ta yi belin mijinta
Wata mata ta yi belin mijinta bayan an kama...