Labarai
Matashi ya kaɗu bayan gano cewa budurwar sa a kango take rayuwa
Wata matashi ɗan Najeriya ya shiga kaɗuwa matuƙa bayan gano cewa budurwarsa ta tsawon wata takwas a cikin wani kango take rayuwa.A wani bidiyo...
Labarai
Dakarun sojojin Najeriya sun halaka wani ƙasurgumin shugaban ƴan bindiga
Bayan kwashe dogon lokaci yana addabar mutane da tserewa jami'an tsaro, wani ƙasurgumin shugaban ƴan ta'adda mai suna ‘Dogo Maikasuwa’ ya gamu da ajalin...
Labarai
Sauyin yanayi: Ƙasashen Turai munafukai ne -Shugaba Buhari
Shugaban ƙasa Muhammadu Buhari ya nuna yatsa ga ƙasashen Yammacin duniya kan rashin ɗaukar matakan da suka dace domin daƙile matsalar sauyin yanayi.Shugaba Buhari...
Labarai
Wani magidanci ya cinnawa matarsa wuta, ƴan sanda sun bazama nemansa
Hukumar ƴan sandan jihar Legas ta bazama neman wani magidanci ruwa a jallo bayan ya cinnawa matarsa wuta.Magidancin mai suna Akpos ana zarginsa da...
Labarai
Yadda na riƙa haɗa jinina da zoɓo ina siyarwa mutane -Wata mata mai cutar ƙanjamau
Wata mata mai ɗauke da cuta mai karya garkuwar jiki (HIV) watau ƙanjamau ta bayyana cewa ta haɗa jininta da zoɓon da take siyawar...
Labarai
Wata ƙungiyar musulmai ta ɗaukin nauyin aurar da wata marainiya ƴar addinin Hindu
Musulmai da mabiya addinin Hindu sun nuna kan su a haɗe yake a cikin ƴan kwanakinnan a garin Ramgarh, gundumar Alwar a jihar Rajasthaɓ...
Kannywood
“Na samu juna biyu” Cewar Ummi Rahab amaryar Lilin Baba
Amaryar shahararren mawaƙi, jarumi kuma furodusa a masana'antar Kannywood Shu’aibu Ahmed Abbas (Lilin Baba) kuma tsohuwar jarumar Kannywood, Rahama Saleh Ahmed (Ummi Rahab), ta...
Labarai
Direban tasi ya sha kuka bayan budurwarsa ta auri wani daban a ɓoye
Wata budurwa ta karyawa wani direban tasi zuciyar sa bayan ta auri wani daban ba shi ba.Direban na tasi ɗin dai sun kwshe shekara...
Must read
Ɓeraye ne su ka bushe wiwin da mu ka ƙwace mai nauyin 200kg, ‘Yan sanda
‘Yan sandan Indiya sun koka kan yadda beraye su...
Daɗi miji: Bayan an kulle shi saboda ya laƙada mata duka, matar ta yi belin mijinta
Wata mata ta yi belin mijinta bayan an kama...