An baiwa ango haƙuri
A wani ɗan gajeren bidiyo, anga yadda wani ango ya fice daga gurin ɗaurin aure, a yayin da jama’a da dama suka biyo shi suna ta ƙoƙarin bashi haƙuri. Haka nan, an hangi amaryar tana ta sharɓar kuka a yayinda wasu gungun mata ke ƙoƙarin rirriƙeta.
A wani ɗan guntun bidiyo da aka ɗora a Instagram wanda kuma ya karaɗe kafafen sadarwa na zamani, anga angon ya fito a fusace yana ta kumfar baki, a lokacin da wasu gungun mutane keta ƙoƙarin bashi haƙuri.
Amarya bata faɗa mishi gaskiya ba kafin ɗaurin auren
Ango ya bayyana cewa amaryar bata taɓa faɗa mishi cewa tana da ‘ya ‘ya ba sai a yanzu da aka zo wajen ɗaurin auren nasu.
“A duk tsawon shekarun da muka ɗauka tare bata taɓa faɗa mun cewa tana da yara ba sai yanzu. Sai yanzu take faɗa mun wai cewa tana da ‘ya ‘ya huɗu.” inji angon.
Amarya nata sharɓar kuka
Amaryar dai babu abinda take yi face sharɓar kuka tana faɗin cewa ta shiga uku, bata san yaya zata yi ba, a yayin da suka kuma wasu mata keta ƙoƙarin lallashinta.
Mutane da dama dake gurin sunyi iya bakin ƙoƙarin su wajen ganin sun daidaita lamarin, amma dai da alama ango yana cikin matuƙar ɓacin rai.
Wannan dai ba shi bane karo na farko da ake samu irin wannan. A lokuta da dama wasu matan kan ɓoye wa mazajen da zasu aura wata rayuwar tasu ta can baya da suka gudanar. Wasu mazajen kan gano amma sai su haƙora, wasu kuma su ɗauki mataki.
Wasu matan kuma ma sukan haɗa wata ɓoyayyar rayuwar ta daban da kuma soyayyar mazajen da zasu aura na haƙiƙa. Hakan ma na daga cikin abubuwan da sukan kawo matsala a duk lokacin da mazajen suka gano.
Ko a wani labarin makamancin wannan, kunji labarin wani saurayi da ya sha alwashin bazai yi aure ba saboda budurwar shi ta ha’ince shi.
Wani matashin saurayi mai suna Seyi Oluleye da budurwa shi ta ha’inta ya fito ya shelanta wa duniya cewa shi da aure har abada, ba zai yi ba kwata-kwata.
Saurayin ya bayyana hakan ne a shafin shi na twitter a ranar Juma’ar data gabata, inda ya bayyana cewa ya gano cewa budurwa shi da yake shirin ya aura ta ha’ince shi, ya kamata tayi lalata da wani namiji daban.
“A yau ina son bayyana ma duniya cewa Ni Seyi Oluleye ba zan taɓa yin aure ba har abada. Ba zan taɓa ba. Nasan dangina zasu taru domin tattauna batun nawa, amma ko a jiki na. Bazan taɓa yin aure ba.” inji saurayin.
Yin wannan rubutu na shi keda wuya a shafin nashi na tuwita ne dai ya fara karɓar saƙuna da yawa daga ‘yan mata daban-daban, waɗanda yace sun rinƙa tambayar shi akan ko yana da muradin ya aure su.
Shin kuna da wani abin cewa? za ku iya bayyana ra’ayoyin ku a wajen sharhi dake kasa.
Ku cigaba da kasancewa da jaridar mu domin cigaba da samun sahihan labarai kai tsaye a wayoyinku, za kuma ku iya biyo mu a shafukanmu na sadarwar kamar haka:
Ko kuma ku aiko mana da saƙo ko sharhi ta adireshin mu na Email kai tsaye: info@labarunhausa.com